กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 47 ศรีสะเกษ |
2022-03-05 - 2022-03-25 | |
Thailand National Game 47 Sisaket ศรีสะเกษ |
||
รายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม จากจังหวัด เชียงใหม่ Chiang Mai |
รุ่นไม่จำกัดอายุ ssss |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
Mass Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
Team Sprint C
Ladies |
Team Sprint C
Men |
Team Relay F
Ladies |
Team Relay F
Men |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. นาย อนุชา ร่มพนาธรรม | DNS | DNS | DNS | |||||||||
2. ด.ญ. ณัฐอัชฌา ฉัตรฐิติเมธี | Rank 2 | Rank 2 | Rank 1 | Rank 3 | Rank 2 | Rank 1 | ||||||
3. นางสาว พิชญาพร ทิพย์เกษร | Rank 4 | Rank 2 | Rank 1 | |||||||||
4. นาย กฤชคุณ ปภัสชัยโสภณ | DNS | |||||||||||
5. นางสาว นวพร พรหมวงค์ | Rank 4 | Rank 6 | Rank 3 | Rank 1 | ||||||||
6. นาย สหรัฐ กัญญาทิพย์ | Rank 1 | Rank 2 | Rank 3 | DNS | ||||||||
7. นาย วทัญญู พรมพิงค์ | Rank 3 | Rank 3 |
Rank 2
|
Rank 2 | Rank 3 |
รายชื่อผู้ควบคุมทีม |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. ณัฐอัชฌา ฉัตรฐิติเมธี | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
2 | ด.ญ. ณัฐอัชฌา ฉัตรฐิติเมธี | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Team Relay F |
3 | นางสาว นวพร พรหมวงค์ | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Team Relay F |
4 | นางสาว พิชญาพร ทิพย์เกษร | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Team Relay F |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. ณัฐอัชฌา ฉัตรฐิติเมธี | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | นาย สหรัฐ กัญญาทิพย์ | รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
3 | นาย วทัญญู พรมพิงค์ | รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
4 | นาย วทัญญู พรมพิงค์ | รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย | Roller Ski - Mass Start C |
5 | ด.ญ. ณัฐอัชฌา ฉัตรฐิติเมธี | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Team Sprint C |
6 | นางสาว พิชญาพร ทิพย์เกษร | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Team Sprint C |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | นาย วทัญญู พรมพิงค์ | รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | นางสาว นวพร พรหมวงค์ | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
3 | ด.ญ. ณัฐอัชฌา ฉัตรฐิติเมธี | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Mass Start C |
4 | นาย สหรัฐ กัญญาทิพย์ | รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย | Roller Ski - Team Sprint C |
5 | นาย วทัญญู พรมพิงค์ | รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย | Roller Ski - Team Sprint C |