SSAT Passport
สมาคมกีฬาสกีและสโนว์บอร์ดแห่งประเทศไทย Ski and Snowboard Association of Thailand


รายชื่อกรรมการผู้ตัดสิน

No. English Name ชื่อภาษาไทย Gender ตำแหน่งงานล่าสุด จังหวัด ภาค
1 Mr. Rutthai Puenya นาย รัฐไท ปวนยา M เจ้าหน้าที่ทั่วไป กรุงเทพฯ ภาค 1
2 Mr. Kwanthep Pragranrat นาย ขวัญเทพ ปราการรัตน์ M กรรมการในสนาม กรุงเทพฯ ภาค 1
3 Mr. Korakot Sridaechawiwat นาย กรกช ศรีเดชะวิวัฒน์ M ผู้จัดการการแข่งขัน กรุงเทพฯ ภาค 1
4 Mr. Narainrit Noonam นาย นเรนทร์ฤทธิ์ หนูนาม M กรรมการเส้นชัย กรุงเทพฯ ภาค 1
5 Mr. Jirawat Paoin นาย จิราวัฒน์ เปาอินทร์ M กรรมการระบบจับเวลา กรุงเทพฯ ภาค 1
6 Mrs. Ladda Yunchompoo นาง ลัดดา ยันชมภู F กรรมการเส้นปล่อยตัว กรุงเทพฯ ภาค 1
7 Mr. Montree Sriboonhung นาย มนตรี ศรีบุญฮุง M ผู้จัดการการแข่งขัน ขอนแก่น ภาค 3
8 Mr. Chaiwat Lertritbancha นาย ไชยวัฒน์ เลิศฤทธิ์บัญชา M กรรมการตรวจอุปกรณ์ จันทบุรี ภาค 1
9 Miss Patchareeporn Ngowhuad น.ส. พัชรีภรณ์ โหงวฮวด F กรรมการตรวจอุปกรณ์ ฉะเฉิงเทรา ภาค 1
10 Mr. Watachot Anantamek นาย วัตโชติ อนันตเมฆ M กรรมการตรวจอุปกรณ์ ชุมพร ภาค 4
11 Miss Chacriya Ngowsree น.ส. ชาคริยา เงาศรี F เลขาจัดการแข่งขัน ชุมพร ภาค 4
12 Mr. Chutchai Tangjanya นาย ฉัตรชัย เที่ยงจรรยา M กรรมการในสนาม ชุมพร ภาค 4
13 Mr. Chakkaphong Bangrak นาย จักรพงศ์ บางรัก M ควบคุมสนามแข่งขัน ชุมพร ภาค 4
14 Mr. Kitsada Buathong นาย กฤษดา บัวทอง M Chief of Media ตราด ภาค 1
15 Mr. Wutthirat Kanphoommarl นาย วุฒิรัตน์ กรรพุมมาลย์ M กรรมการตรวจอุปกรณ์ นครราชสีมา ภาค 3
16 Mr. Gritsanasak Phakdeekaew นาย กฤษณศักดิ์ ภักดีแก้ว M กรรมการเส้นชัย นครราชสีมา ภาค 3
17 Miss Kochaporn Numridstan น.ส. กชรพ นุ่มฤทธิ์สถาน F กรรมการเทคนิค นครสวรรค์ ภาค 5
18 Mr. Poowadol Varakulsiripunth นาย ภูวดล วรากูลศิริพันธุ์ M กรรมการในสนาม นนทบุรี ภาค 1
19 Miss Pornnapat Chayametisurat น.ส. พรณภัทร์ ชยาเมธิสุรัตน์ F กรรมการเส้นชัย นนทบุรี ภาค 1
20 Mr. Natdanai Ngeonbath นาย ณัฐดนัย เงินบาท M กรรมการในสนาม นนทบุรี ภาค 1
21 Sm.1 Sorawat Chayametisurat จ.ส.อ. สรวัชร์ ชยาเมธิสุรัตน์ M กรรมการตรวจอุปกรณ์ นนทบุรี ภาค 1
22 Mrs. Sarinee Pirunrat นาง สาริณี พิรุณรัตน์ F กรรมการตรวจอุปกรณ์ ปทุมธานี ภาค 1
23 Miss Kanwara Fueangfu น.ส. กัญญ์วรา เฟื่องฟู F กรรมการเส้นปล่อยตัว ภูเก็ต ภาค 4
24 Mr. Nuttakan Jaino นาย ณัฐกานต์ ใจโน M Chief of Media ลำปาง ภาค 5
25 Mr. Sajjaporn Sakorn นาย สัจจพร สาคร M กรรมการในสนาม ลำปาง ภาค 5
26 Mr. Chakriya Jaiya นาย ชาคริยา ใจยา M กรรมการในสนาม ลำปาง ภาค 5
27 Mr. Nithikorn Laowageesart นาย นิธิกร เล่าวจีศาสตร์ M กรรมการในสนาม สงขลา ภาค 4
28 Miss Jiraphorn Thammarong น.ส. จิราภรณ์ ธรรมรงค์ F เจ้าหน้าที่ทั่วไป สงขลา ภาค 4
29 Mrs. Usa Dechaphan นาง อุษา เดชะพันธ์ F กรรมการระบบจับเวลา สมุทรปราการ ภาค 1
30 Mr. Thanachot Wanitchayapaisit นาย ธนโชติ วณิชยาไพสิฐ M กรรมการเส้นปล่อยตัว อุดรธานี ภาค 3
31 Mr. Navin Nijun นาย นาวิน นิจันทร์ M ผู้จัดการการแข่งขัน เชียงใหม่ ภาค 5
32 Mr Charat Sukkaew นาย จรัส สุขแก้ว M กรรมการเส้นปล่อยตัว เชียงใหม่ ภาค 5
33 Miss Nardmanee Palasu น.ส. นาถมณี พละสุ F กรรมการในสนาม เลย ภาค 3