กีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 47 ศรีสะเกษ |
2022-03-05 - 2022-03-25 | |
Thailand National Game 47 Sisaket ศรีสะเกษ |
||
รายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม จากจังหวัด ชุมพร Chumphon |
รุ่นไม่จำกัดอายุ ssss |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start C
Ladies |
Interval Start C
Men |
Mass Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
Team Sprint C
Ladies |
Team Sprint C
Men |
Team Relay F
Ladies |
Team Relay F
Men |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. ด.ญ. ขวัญพิชชา อุ่นภิรมย์ | Rank 1 | Rank 1 | Rank 2 | |||||||||
2. ด.ช. เดชาธร เทพนิมิตร | Rank 11 | Rank 8 |
Rank 2
|
|||||||||
3. ด.ญ. จิณห์วรา นิลเนาวรัตน์ | Rank 7 | Rank 7 | Rank 4 | |||||||||
4. นาย วรุตม์ สนทนาการ | Rank 7 | Rank 7 | Rank 9 | |||||||||
5. นางสาว วิมลศิริ โลพิส | DNS | |||||||||||
6. นางสาว ศิริวรรณ เกิดสิน | Rank 1 | DNS | ||||||||||
7. นาย เจษฎา เนียมสุวรรณ | Rank 1 |
Rank 2
|
||||||||||
8. นาย สราวุฒิ เกิดสิน |
Rank 3
|
Rank 3 | ||||||||||
9. น.ส. อาทิตยา แท่นอินทร์ | DNS | |||||||||||
10. นางสาว ดวงกมล หีดชนา | Rank 1 | Rank 1 | DNS | |||||||||
11. นาย ธีรภัทร สะตะ | Rank 1 |
Rank 2
|
รายชื่อผู้ควบคุมทีม |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. ขวัญพิชชา อุ่นภิรมย์ | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | นางสาว ดวงกมล หีดชนา | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Mass Start C |
3 | นางสาว ดวงกมล หีดชนา | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Team Sprint C |
4 | นางสาว ศิริวรรณ เกิดสิน | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Team Sprint C |
5 | นาย เจษฎา เนียมสุวรรณ | รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย | Roller Ski - Team Sprint C |
6 | นาย ธีรภัทร สะตะ | รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย | Roller Ski - Team Sprint C |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. ขวัญพิชชา อุ่นภิรมย์ | รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง | Roller Ski - Mass Start C |
2 | นาย เจษฎา เนียมสุวรรณ | รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย | Roller Ski - Team Relay F |
3 | นาย ธีรภัทร สะตะ | รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย | Roller Ski - Team Relay F |
4 | ด.ช. เดชาธร เทพนิมิตร | รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย | Roller Ski - Team Relay F |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | นาย สราวุฒิ เกิดสิน | รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
2 | นาย สราวุฒิ เกิดสิน | รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย | Roller Ski - Mass Start C |