Thailand Snowsports Open #4

Appi Kogen รีสอร์ท จังหวัด Iwate ประเทศญี่ปุ่น
2020-02-26 - 2020-02-27

ผลการแข่งขัน Result List

(204) Ski Alpine - Overall Ranking

ผสม Open

ปีเกิด Year of Birth: 1940 - 2015
2020-02-27 12:00:00
ผลการแข่งขันรวมชายหญิง Oververall Mix Gender
BIB Name EN Name Province Run time Diff Rank
174 Mr. Atthaphong Jongpaisansilp นาย อัฑฒพงษ์ จงไพศาลศิลป์ เชียงใหม่ (ภาค 5) 00:02:22.660 + 00:00.000 1
175 Mr. Saipun Kaewjuntuk นาย สายพันธุ์ แก้วจันทึก กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:24.450 + 00:01.790 2
181 Mr. Prisda Gomutputra นาย ภฤศดา โกมุทบุตร กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:34.100 + 00:11.440 3
160 Mr. Kittiphat Suthisamphat นาย กิตติภัต สุทธิสัมพัทน์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:34.270 + 00:11.610 4
166 Mr. Sasin Kritsanarungruang นาย ศศิณ กฤษณรุ่งเรือง ราชบุรี (ภาค 2) 00:02:36.260 + 00:13.600 5
162 Mr. Radtam Ruangsurakait นาย รัตน์ธรรม เรืองสุรเกียรติ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:42.460 + 00:19.800 6
165 Mr. Chiravat Vatcharapreecha นาย จิระวัฒน์ วัชรปรีชา แพร่ (ภาค 5) 00:02:52.070 + 00:29.410 7
172 Mr Rerkwat Intakanok นาย ฤกษ์วัส อินทะกนก ขอนแก่น (ภาค 3) 00:02:55.000 + 00:32.340 8
179 Mr. Prasit Rerkumnueychok นาย ประสิทธิ์ ฤกษ์อำนวยโชค กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:00.680 + 00:38.020 9
163 Mr. Piyarod Sarakoses นาย ปิโยรส สาระโกเศศ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:01.140 + 00:38.480 10
151 Miss Vasa Ounayakovit ด.ญ. วศา อุนยโกวิท กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:05.130 + 00:42.470 11
155 Master Theethonthan Luang-On ด.ช. ธีธรณ์ธันย์ เหลืองอ่อน กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:05.770 + 00:43.110 12
170 Miss Kittiya Thongchum นางสาว กิตติยา ทองชุม อุบลราชธานี (ภาค 3) 00:03:09.210 + 00:46.550 13
156 Miss Pailin Assawalikitsom นางสาว ไพลิน อัศวลิขิตสม กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:16.870 + 00:54.210 14
177 Mr Nattawat Sripaew นาย ณัฐธวัช ศรีแผ้ว สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 00:03:31.920 + 01:09.260 15
153 Master Theetachthan Luang-On ด.ช. ธีธัชธันย์ เหลืองอ่อน กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:31.920 + 01:09.260 16
178 Mr Tatchai Sripratum นาย ธัชชัย ศรีประทุม กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:36.840 + 01:14.180 17
154 Master Theetarntham Luang-on ด.ช. ธีธารณ์ธรรม เหลืองอ่อน กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:10.590 + 01:47.930 18
152 Miss Siriphattharaphon Nueangchamnong ด.ญ. สิริภัทรภรณ์ เนื่องจำนงค์ จันทบุรี (ภาค 1) 00:04:34.620 + 02:11.960 19


ผลการแข่งขันรวมเฉพาะผู้หญิง Oververall Only Ladies
BIB Name EN Name Province Run time Diff Rank
151 Miss Vasa Ounayakovit ด.ญ. วศา อุนยโกวิท กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:05.130 + 00:00.000 1
170 Miss Kittiya Thongchum นางสาว กิตติยา ทองชุม อุบลราชธานี (ภาค 3) 00:03:09.210 + 00:04.080 2
156 Miss Pailin Assawalikitsom นางสาว ไพลิน อัศวลิขิตสม กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:16.870 + 00:11.740 3
152 Miss Siriphattharaphon Nueangchamnong ด.ญ. สิริภัทรภรณ์ เนื่องจำนงค์ จันทบุรี (ภาค 1) 00:04:34.620 + 01:29.490 4


ผลการแข่งขันรวมเฉพาะผู้ชาย Oververall Only Men
BIB Name EN Name Province Run time Diff Rank
174 Mr. Atthaphong Jongpaisansilp นาย อัฑฒพงษ์ จงไพศาลศิลป์ เชียงใหม่ (ภาค 5) 00:02:22.660 + 00:00.000 1
175 Mr. Saipun Kaewjuntuk นาย สายพันธุ์ แก้วจันทึก กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:24.450 + 00:01.790 2
181 Mr. Prisda Gomutputra นาย ภฤศดา โกมุทบุตร กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:34.100 + 00:11.440 3
160 Mr. Kittiphat Suthisamphat นาย กิตติภัต สุทธิสัมพัทน์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:34.270 + 00:11.610 4
166 Mr. Sasin Kritsanarungruang นาย ศศิณ กฤษณรุ่งเรือง ราชบุรี (ภาค 2) 00:02:36.260 + 00:13.600 5
162 Mr. Radtam Ruangsurakait นาย รัตน์ธรรม เรืองสุรเกียรติ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:42.460 + 00:19.800 6
165 Mr. Chiravat Vatcharapreecha นาย จิระวัฒน์ วัชรปรีชา แพร่ (ภาค 5) 00:02:52.070 + 00:29.410 7
172 Mr Rerkwat Intakanok นาย ฤกษ์วัส อินทะกนก ขอนแก่น (ภาค 3) 00:02:55.000 + 00:32.340 8
179 Mr. Prasit Rerkumnueychok นาย ประสิทธิ์ ฤกษ์อำนวยโชค กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:00.680 + 00:38.020 9
163 Mr. Piyarod Sarakoses นาย ปิโยรส สาระโกเศศ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:01.140 + 00:38.480 10
155 Master Theethonthan Luang-On ด.ช. ธีธรณ์ธันย์ เหลืองอ่อน กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:05.770 + 00:43.110 11
177 Mr Nattawat Sripaew นาย ณัฐธวัช ศรีแผ้ว สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 00:03:31.920 + 01:09.260 12
153 Master Theetachthan Luang-On ด.ช. ธีธัชธันย์ เหลืองอ่อน กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:31.920 + 01:09.260 13
178 Mr Tatchai Sripratum นาย ธัชชัย ศรีประทุม กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:36.840 + 01:14.180 14
154 Master Theetarntham Luang-on ด.ช. ธีธารณ์ธรรม เหลืองอ่อน กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:10.590 + 01:47.930 15