Thailand Snowsports Open #4

Appi Kogen รีสอร์ท จังหวัด Iwate ประเทศญี่ปุ่น
2020-02-26 - 2020-02-27

ผลการแข่งขัน Result List

(197) Snowboard - SB Giant Slalom

ชาย Open

ปีเกิด Year of Birth: 1940 - 2015
2020-02-27 12:00:00
BIB Start Name Province Start time Finish time Run time Diff Rank
136 19 นาย ลัทธพล แก้วชิน ชลบุรี (ภาค 1) 00:01:27.690 00:01:23.880 00:02:51.570 00:00:00.000 1
130 13 นาย สายพันธุ์ แก้วจันทึก กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:26.700 00:01:27.350 00:02:54.050 00:00:02.480 2
138 21 นาย สมิทธ์ บุญชวน กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:31.640 00:01:34.370 00:03:06.010 00:00:14.440 3
131 14 นาย คริสเตียน ชมิด ภูเก็ต (ภาค 4) 00:01:36.390 00:01:33.290 00:03:09.680 00:00:18.110 4
124 8 นาย วุฒิชัย ทรงธนาวุฒิ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:42.330 00:01:39.840 00:03:22.170 00:00:30.600 5
140 23 นาย สายัณห์ ทินะ แม่ฮ่องสอน (ภาค 5) 00:01:45.070 00:01:41.210 00:03:26.280 00:00:34.710 6
137 20 นาย วิภูษิต ตั้งรักษาสัตย์ จันทบุรี (ภาค 1) 00:01:45.040 00:01:41.350 00:03:26.390 00:00:34.820 7
129 12 นาย กิตติชาติ ลิ้มสุขวัฒน์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:44.270 00:01:42.540 00:03:26.810 00:00:35.240 8
147 30 นาย ชยุต ดุลยนิติกุล กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:49.120 00:01:37.990 00:03:27.110 00:00:35.540 9
146 29 นาย ยุทธพงศ์ ล้อมวัฒนวงศ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:52.120 00:01:35.180 00:03:27.300 00:00:35.730 10
118 2 นาย ขจิตศักดิ์ ชลิตอาภรณ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:43.520 00:01:48.710 00:03:32.230 00:00:40.660 11
119 3 นาย สฤษฏ์ฤกษ์ ดีอำมาตย์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:01:59.130 00:01:59.380 00:03:58.510 00:01:06.940 12
139 22 นาย ชิตชัย รัตนพงศ์สิริ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:05.530 00:01:53.050 00:03:58.580 00:01:07.010 13
133 16 นาย พงศกร มิลินทจินดา กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:04.740 00:01:58.500 00:04:03.240 00:01:11.670 14
143 26 นาย กรภพ เสนะวงศ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:11.270 00:02:05.280 00:04:16.550 00:01:24.980 15
142 25 นาย รังสรรค์ ทิพย์โสติกุล กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:12.770 00:02:06.390 00:04:19.160 00:01:27.590 16
127 11 นาย พลัฏฐ์ ภูวรัฐวราธรณ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:18.560 00:02:05.200 00:04:23.760 00:01:32.190 17
120 4 นาย ชยนันท์ ช่วยศรีนวล นราธิวาส (ภาค 4) 00:02:13.860 00:02:20.090 00:04:33.950 00:01:42.380 18
121 5 นาย ศุภกิจ เหมือนมี นนทบุรี (ภาค 1) 00:02:22.690 00:02:14.580 00:04:37.270 00:01:45.700 19
122 6 นาย นรพัทธ์ แสงสิงแก้ว กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:20.640 00:02:17.570 00:04:38.210 00:01:46.640 20
134 17 นาย พงษ์กวี วสุหิรัญ ราชบุรี (ภาค 2) 00:02:26.001 00:02:15.570 00:04:41.571 00:01:50.001 21
126 10 นาย จักรกฤษณ์ ปิตา กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:55.070 00:02:36.780 00:05:31.850 00:02:40.280 22
132 15 นาย รุ่งอรุณ ชัยปิตินานนท์ สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 00:02:42.010 00:02:57.900 00:05:39.910 00:02:48.340 23
141 24 นาย มนตรี อโหสี มหาสารคาม (ภาค 3) 00:02:58.400 00:02:44.110 00:05:42.510 00:02:50.940 24
145 28 นาย เพียรเลิศ มูลวิริยกิจ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:56.560 00:03:02.010 00:05:58.570 00:03:07.000 25
117 1 นาย วุฒินันท์ ปฐมภควันต์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:12.010 00:03:15.350 00:06:27.360 00:03:35.790 26
123 7 นาย วรสิทธิ์ ปิยะยศ กรุงเทพฯ (ภาค 1) DNS1
144 27 นาย อนนท์ ชยสดมภ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) DNS1