โรลเลอร์สกีชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ประจำปี 2562 |
2019-07-27 - 2019-07-28 | |
Roller Ski Thailand Championship 2019 อ.ปะทิว จ. ชุมพร |
||
รายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม จากจังหวัด สมุทรปราการ Samut Prakan |
จูเนียร์ A 15-16 ssss |
Interval Start C
Men |
Interval Start C
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Sprint C Final
Ladies |
---|---|---|---|---|---|---|
1. ด.ญ. สุภาพรรณ โพธิ์ศรี |
Rank 1
|
Rank 3 |
Rank 3
|
|||
2. นาย ปวริศร ธรรมรัชสุนทร |
Rank 6
|
Rank 2 |
Rank 2
|
|||
3. ด.ญ. อริสรา พาพลงาม | Rank 2 |
Rank 2
|
||||
4. นางสาว สมนรี ฤกษ์ยินดี | Rank 5 | |||||
5. ด.ช. โภควิน ล้วนปวน |
Rank 2
|
Rank 3 |
Rank 3
|
|||
6. ด.ช. กิตติศักดิ์ ขวาธิจักร |
Rank 5
|
|||||
จูเนียร์ C 11-12 ssss |
Interval Start C
Men |
Interval Start C
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Sprint C Final
Ladies |
1. ด.ช. ฉันทพัฒน์ โพธิ์นา | Rank 11 | Rank 12 | ||||
2. ด.ญ. อรอุมา เกิดสมบูรณ์ | Rank 8 | Rank 6 | ||||
3. ด.ญ. ภัทรพร โกสกุล |
Rank 6
|
Rank 8 | ||||
4. ด.ช. ณัฐวุฒิ อาศิรเมธี |
Rank 4
|
Rank 7 | Rank 7 | |||
5. ด.ช. จิตรภาณุ แก้วสีขาว | Rank 10 | Rank 10 | ||||
จูเนียร์ B 13-14 ssss |
Interval Start C
Men |
Interval Start C
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Sprint C Final
Ladies |
1. ด.ญ. ชลลดา งามเลิศ | Rank 11 | Rank 14 | ||||
รายการ FIS Race ssss |
Interval Start C
Men |
Interval Start C
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Sprint C Final
Ladies |
1. นาย ปรเมษฐ์ ชมภู |
Rank 6
|
Rank 5 | ||||
จูเนียร์ D 9-10 ssss |
Interval Start C
Men |
Interval Start C
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Sprint C Final
Ladies |
1. ด.ช. ภูกิจ สืบวงษ์รุ่ง | Rank 7 | Rank 9 | ||||
2. ด.ช. ณภัทร จาตูม |
Rank 6
|
Rank 6 |
Rank 6
|
รายชื่อผู้ควบคุมทีม |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. สุภาพรรณ โพธิ์ศรี | จูเนียร์ A 15-16 หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ช. โภควิน ล้วนปวน | จูเนียร์ A 15-16 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
2 | ด.ญ. อริสรา พาพลงาม | จูเนียร์ A 15-16 หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
3 | นาย ปวริศร ธรรมรัชสุนทร | จูเนียร์ A 15-16 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. สุภาพรรณ โพธิ์ศรี | จูเนียร์ A 15-16 หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | ด.ช. โภควิน ล้วนปวน | จูเนียร์ A 15-16 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |