โรลเลอร์สกีชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย ประจำปี 2561 |
2018-10-26 - 2018-10-28 | |
Roller Ski Thailand Championship 2018 หาดทุ่งวัวแล่น ชุมพร |
||
รายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม จากจังหวัด ชุมพร Chumphon |
ซีเนียร์ A 18+ ssss |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start F
Men |
Interval Start C
Men |
Interval Start F
Ladies |
Interval Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
Mass Start C
Ladies |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1. น.ส. ชาคริยา เงาศรี | Rank 2 | Rank 1 | DNS |
Rank 2
|
||||||
2. นาย คม ศรีราช | DNS |
Rank 5
|
DNS | |||||||
3. นาย ธิติ นิลศรี | Rank 7 | Rank 7 |
Rank 6
|
DNS | ||||||
4. น.ส. วรลักษณ์ อรุณแสง | Rank 5 | DNS | DNS | |||||||
5. นาย นพดล บุญสิน | DNS | DNS | DNS | |||||||
6. นาย ทัพพนันท์ สุขนิพิฐพร | Rank 10 | DNS | ||||||||
จูเนียร์ A 15-16 ssss |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start F
Men |
Interval Start C
Men |
Interval Start F
Ladies |
Interval Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
Mass Start C
Ladies |
1. น.ส. อรัญญา ก้อนมณี | DNS | DNS | DNS | |||||||
2. น.ส. จิรนันท์ นันทโก | Rank 8 | Rank 8 | DNS | DNS | ||||||
3. น.ส. ชนิดา เจริญอินทร์ | Rank 6 |
Rank 6
|
Rank 7 |
Rank 5
|
||||||
4. นาย ณัฐวุฒิ หิรันรัตน์ | Rank 1 |
Rank 1
|
Rank 1
|
Rank 1
|
||||||
5. น.ส. ธนกาญจน์ คราดกระโทก | Rank 10 | Rank 9 | DNS | |||||||
6. นาย อัครพนธ์ จันประทักษ์ | DNS | DNS | DNS | |||||||
7. นาย วรยศ แตงจุ้ย | Rank 7 | Rank 9 | Rank 8 | |||||||
8. นาย ณัฐวุฒิ ทับทิมทอง | DNS | DNS | DNS | |||||||
9. นาย รังสิมันตุ์ เวทยายงค์ | Rank 6 |
Rank 6
|
Rank 6
|
|||||||
10. น.ส. บุษยพัชร์ สุขพล | Rank 9 | Rank 8 | Rank 7 | |||||||
รุ่นคัดตัวแทนทีมชาติ ssss |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start F
Men |
Interval Start C
Men |
Interval Start F
Ladies |
Interval Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
Mass Start C
Ladies |
1. น.ส. อรัญญา ก้อนมณี | DNS | |||||||||
2. น.ส. จิรนันท์ นันทโก | ||||||||||
3. น.ส. ชนิดา เจริญอินทร์ | Rank 7 | |||||||||
4. นาย ณัฐวุฒิ หิรันรัตน์ |
Rank 1
|
|||||||||
5. น.ส. ธนกาญจน์ คราดกระโทก | Rank 9 | |||||||||
6. นาย อัครพนธ์ จันประทักษ์ | DNS | |||||||||
7. นาย วรยศ แตงจุ้ย | Rank 9 | |||||||||
8. นาย ณัฐวุฒิ ทับทิมทอง | DNS | |||||||||
9. นาย รังสิมันตุ์ เวทยายงค์ |
Rank 6
|
|||||||||
10. น.ส. บุษยพัชร์ สุขพล | Rank 8 | |||||||||
เด็กเล็ก ssss |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start F
Men |
Interval Start C
Men |
Interval Start F
Ladies |
Interval Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
Mass Start C
Ladies |
1. ด.ช. พิรดนย์ สุ่มอิ่ม | Rank 2 |
Rank 2
|
Rank 3
|
Rank 3
|
||||||
2. ด.ญ. ชมขวัญ ศรีมหาพรม | Rank 1 |
Rank 1
|
Rank 1
|
Rank 1
|
||||||
3. ด.ช. ทนุธรรม จงทอง | Rank 1 |
Rank 1
|
Rank 1
|
Rank 1
|
||||||
4. ด.ญ. ปภาวี ลัดลอด | Rank 2 |
Rank 2
|
Rank 2
|
Rank 2
|
||||||
จูเนียร์ D 9-10 ssss |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start F
Men |
Interval Start C
Men |
Interval Start F
Ladies |
Interval Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
Mass Start C
Ladies |
1. ด.ญ. ปัญญดา รุ่งเรือง | Rank 2 |
Rank 2
|
Rank 2
|
Rank 2
|
||||||
2. ด.ช. ณัฐภัทร สมนึก | Rank 2 |
Rank 2
|
Rank 2
|
Rank 2
|
||||||
3. ด.ญ. อภิชญา แสงสูง | DNS | DNS | DNS | |||||||
จูเนียร์ C 11-12 ssss |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start F
Men |
Interval Start C
Men |
Interval Start F
Ladies |
Interval Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
Mass Start C
Ladies |
1. ด.ช. ณัชพล สุขพล | DNS |
Rank 6
|
Rank 6
|
|||||||
2. ด.ช. กศิดิศ แสงสูง | DNS | DNS | DNS | |||||||
3. ด.ช. ยศกร ดิษสลับ | Rank 3 |
Rank 3
|
Rank 3
|
Rank 3
|
||||||
4. ด.ญ. อฐิตา รุ่งเรือง | Rank 2 |
Rank 2
|
Rank 1
|
Rank 1
|
||||||
5. นาย ธีรภัทร สะตะ | Rank 2 |
Rank 1
|
Rank 1
|
Rank 1
|
||||||
6. ด.ญ. นรมน จงทอง | Rank 4 |
Rank 1
|
Rank 2
|
Rank 2
|
||||||
จูเนียร์ B 13-14 ssss |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start F
Men |
Interval Start C
Men |
Interval Start F
Ladies |
Interval Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
Mass Start C
Ladies |
1. ด.ช. ชาติพลี แท่นอินทร์ | Rank 1 |
Rank 1
|
Rank 2
|
Rank 2
|
||||||
2. นางสาว วิมลศิริ โลพิส | Rank 2 |
Rank 3
|
Rank 2
|
Rank 2
|
||||||
3. นางสาว ศิริวรรณ เกิดสิน | Rank 9 | Rank 9 | Rank 10 | |||||||
4. ด.ญ. วันวิสา แท่นอินทร์ | Rank 3 |
Rank 4
|
Rank 6
|
Rank 5
|
||||||
5. ด.ญ. จุลทิพย์ ศรีช่วง | Rank 10 | Rank 10 | Rank 11 | |||||||
6. นาย เจษฎา เนียมสุวรรณ | Rank 2 |
Rank 2
|
Rank 1
|
Rank 1
|
||||||
7. ด.ญ. วรรณวิศา บัวแพ | Rank 8 | Rank 8 |
Rank 5
|
Rank 6
|
||||||
8. ด.ช. ภาณุวัฒน์ รำพรรณ์ | Rank 3 |
Rank 3
|
Rank 3
|
Rank 3
|
||||||
9. น.ส. อาทิตยา แท่นอินทร์ | Rank 5 |
Rank 5
|
Rank 4
|
Rank 3
|
||||||
10. ด.ญ. สุนิสา เตชะธีรเดช | Rank 6 |
Rank 6
|
Rank 7 | Rank 8 | ||||||
11. ด.ญ. มณทกานต์ คงอินทร์ | Rank 4 |
Rank 2
|
Rank 3
|
Rank 4
|
||||||
รายการ FIS Race ssss |
Sprint C Qualification
Ladies |
Sprint C Qualification
Men |
Sprint C Final
Ladies |
Sprint C Final
Men |
Interval Start F
Men |
Interval Start C
Men |
Interval Start F
Ladies |
Interval Start C
Ladies |
Mass Start C
Men |
Mass Start C
Ladies |
1. นาย ณัฐวุฒิ หิรันรัตน์ |
Rank 3
|
รายชื่อผู้ควบคุมทีม |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. ชมขวัญ ศรีมหาพรม | เด็กเล็ก หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | ด.ช. ทนุธรรม จงทอง | เด็กเล็ก ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
3 | ด.ญ. นรมน จงทอง | จูเนียร์ C 11-12 หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
4 | นาย ธีรภัทร สะตะ | จูเนียร์ C 11-12 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
5 | ด.ช. ชาติพลี แท่นอินทร์ | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
6 | นาย ณัฐวุฒิ หิรันรัตน์ | จูเนียร์ A 15-16 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
7 | น.ส. ชาคริยา เงาศรี | ซีเนียร์ A 18+ หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
8 | นาย ณัฐวุฒิ หิรันรัตน์ | รุ่นคัดตัวแทนทีมชาติ ชาย | Roller Ski - Interval Start F |
9 | นาย ณัฐวุฒิ หิรันรัตน์ | จูเนียร์ A 15-16 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
10 | ด.ญ. อฐิตา รุ่งเรือง | จูเนียร์ C 11-12 หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
11 | นาย ธีรภัทร สะตะ | จูเนียร์ C 11-12 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
12 | นาย เจษฎา เนียมสุวรรณ | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
13 | ด.ญ. ชมขวัญ ศรีมหาพรม | เด็กเล็ก หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
14 | ด.ช. ทนุธรรม จงทอง | เด็กเล็ก ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
15 | นาย ณัฐวุฒิ หิรันรัตน์ | จูเนียร์ A 15-16 ชาย | Roller Ski - Mass Start C |
16 | ด.ญ. อฐิตา รุ่งเรือง | จูเนียร์ C 11-12 หญิง | Roller Ski - Mass Start C |
17 | นาย ธีรภัทร สะตะ | จูเนียร์ C 11-12 ชาย | Roller Ski - Mass Start C |
18 | นาย เจษฎา เนียมสุวรรณ | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Mass Start C |
19 | ด.ญ. ชมขวัญ ศรีมหาพรม | เด็กเล็ก หญิง | Roller Ski - Mass Start C |
20 | ด.ช. ทนุธรรม จงทอง | เด็กเล็ก ชาย | Roller Ski - Mass Start C |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ญ. ปภาวี ลัดลอด | เด็กเล็ก หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | ด.ช. พิรดนย์ สุ่มอิ่ม | เด็กเล็ก ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
3 | ด.ญ. ปัญญดา รุ่งเรือง | จูเนียร์ D 9-10 หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
4 | ด.ช. ณัฐภัทร สมนึก | จูเนียร์ D 9-10 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
5 | ด.ญ. อฐิตา รุ่งเรือง | จูเนียร์ C 11-12 หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
6 | ด.ญ. มณทกานต์ คงอินทร์ | จูเนียร์ B 13-14 หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
7 | นาย เจษฎา เนียมสุวรรณ | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
8 | ด.ญ. นรมน จงทอง | จูเนียร์ C 11-12 หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
9 | นางสาว วิมลศิริ โลพิส | จูเนียร์ B 13-14 หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
10 | ด.ช. ชาติพลี แท่นอินทร์ | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
11 | ด.ญ. ปภาวี ลัดลอด | เด็กเล็ก หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
12 | ด.ญ. ปัญญดา รุ่งเรือง | จูเนียร์ D 9-10 หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
13 | ด.ช. ณัฐภัทร สมนึก | จูเนียร์ D 9-10 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
14 | น.ส. ชาคริยา เงาศรี | ซีเนียร์ A 18+ หญิง | Roller Ski - Mass Start C |
15 | ด.ญ. นรมน จงทอง | จูเนียร์ C 11-12 หญิง | Roller Ski - Mass Start C |
16 | นางสาว วิมลศิริ โลพิส | จูเนียร์ B 13-14 หญิง | Roller Ski - Mass Start C |
17 | ด.ช. ชาติพลี แท่นอินทร์ | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Mass Start C |
18 | ด.ญ. ปภาวี ลัดลอด | เด็กเล็ก หญิง | Roller Ski - Mass Start C |
19 | ด.ญ. ปัญญดา รุ่งเรือง | จูเนียร์ D 9-10 หญิง | Roller Ski - Mass Start C |
20 | ด.ช. ณัฐภัทร สมนึก | จูเนียร์ D 9-10 ชาย | Roller Ski - Mass Start C |
No. | ชื่อ | รุ่น | รายการแข่งขัน |
1 | ด.ช. ยศกร ดิษสลับ | จูเนียร์ C 11-12 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
2 | นางสาว วิมลศิริ โลพิส | จูเนียร์ B 13-14 หญิง | Roller Ski - Sprint C Final |
3 | ด.ช. ภาณุวัฒน์ รำพรรณ์ | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Sprint C Final |
4 | ด.ช. ยศกร ดิษสลับ | จูเนียร์ C 11-12 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
5 | ด.ญ. มณทกานต์ คงอินทร์ | จูเนียร์ B 13-14 หญิง | Roller Ski - Interval Start C |
6 | ด.ช. ภาณุวัฒน์ รำพรรณ์ | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
7 | ด.ช. พิรดนย์ สุ่มอิ่ม | เด็กเล็ก ชาย | Roller Ski - Interval Start C |
8 | ด.ช. ยศกร ดิษสลับ | จูเนียร์ C 11-12 ชาย | Roller Ski - Mass Start C |
9 | น.ส. อาทิตยา แท่นอินทร์ | จูเนียร์ B 13-14 หญิง | Roller Ski - Mass Start C |
10 | ด.ช. ภาณุวัฒน์ รำพรรณ์ | จูเนียร์ B 13-14 ชาย | Roller Ski - Mass Start C |
11 | ด.ช. พิรดนย์ สุ่มอิ่ม | เด็กเล็ก ชาย | Roller Ski - Mass Start C |
12 | นาย ณัฐวุฒิ หิรันรัตน์ | รายการ FIS Race ชาย | Roller Ski - Interval Start F |