Thailand Snowsports Open #4

Appi Kogen รีสอร์ท จังหวัด Iwate ประเทศญี่ปุ่น
2020-02-26 - 2020-02-27

ผลการแข่งขัน Result List

(205) Snowboard - Overall Ranking

ผสม Open

ปีเกิด Year of Birth: 1940 - 2015
2020-02-27 12:00:00
ผลการแข่งขันรวมชายหญิง Oververall Mix Gender
BIB Name EN Name Province Run time Diff Rank
136 Mr. Lattapon Keawchin นาย ลัทธพล แก้วชิน ชลบุรี (ภาค 1) 00:02:51.570 + 00:00.000 1
130 Mr. Saipun Kaewjuntuk นาย สายพันธุ์ แก้วจันทึก กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:54.050 + 00:02.480 2
101 master Vinto Schmid ด.ช. วินโต้ ชมิด ภูเก็ต (ภาค 4) 00:02:54.390 + 00:02.820 3
138 Mr. Smith Boonchuan นาย สมิทธ์ บุญชวน กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:06.010 + 00:14.440 4
131 Mr. Christian Schmid นาย คริสเตียน ชมิด ภูเก็ต (ภาค 4) 00:03:09.680 + 00:18.110 5
124 Mr. Wuttichai Songthanawut นาย วุฒิชัย ทรงธนาวุฒิ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:22.170 + 00:30.600 6
140 Mr Sayan Tina นาย สายัณห์ ทินะ แม่ฮ่องสอน (ภาค 5) 00:03:26.280 + 00:34.710 7
137 Mr. Vipoosit Tangraksasat นาย วิภูษิต ตั้งรักษาสัตย์ จันทบุรี (ภาค 1) 00:03:26.390 + 00:34.820 8
129 Mr. Kittichat Limsukhawat นาย กิตติชาติ ลิ้มสุขวัฒน์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:26.810 + 00:35.240 9
147 Mr. Chayut Tulyanitikul นาย ชยุต ดุลยนิติกุล กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:27.110 + 00:35.540 10
146 Mr. Yuttapong Lomvattanavong นาย ยุทธพงศ์ ล้อมวัฒนวงศ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:27.300 + 00:35.730 11
118 Mr. Kajitsak Chalitaporn นาย ขจิตศักดิ์ ชลิตอาภรณ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:32.230 + 00:40.660 12
107 Mr. Chaiyapong Kreangkraikrissada นาย ชัยพงศ์ เกรียงไกรกฤษฏา ฉะเฉิงเทรา (ภาค 1) 00:03:43.980 + 00:52.410 13
109 Mr. ฺBordin Senawongs นาย บดินทร์ เสนะวงศ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:45.610 + 00:54.040 14
112 Miss Athitaya Promthong นางสาว อาทิตยา พรหมทอง จันทบุรี (ภาค 1) 00:03:49.680 + 00:58.110 15
115 Mr. Manatcha Kitikronset นางสาว มนัชชา กิติกรเศรษฐ์ ชลบุรี (ภาค 1) 00:03:55.060 + 01:03.490 16
116 Miss Patraporn Achariyasilp นางสาว ภัทรพร อัฉริยะศิลป์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:56.530 + 01:04.960 17
119 Mr. Saritrergsa Deeammataya นาย สฤษฏ์ฤกษ์ ดีอำมาตย์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:58.510 + 01:06.940 18
139 Mr. Chitchai Rattanaphongsiri นาย ชิตชัย รัตนพงศ์สิริ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:58.580 + 01:07.010 19
133 Mr Pongsakorn Milinthajinda นาย พงศกร มิลินทจินดา กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:03.240 + 01:11.670 20
110 Mr. Jatupon Tepbantom นาย จตุพล เทพบรรทม สมุทรปราการ (ภาค 1) 00:04:06.360 + 01:14.790 21
143 Mr. Khronpoop Senawong นาย กรภพ เสนะวงศ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:16.550 + 01:24.980 22
104 Mrs. Praweena Chunngm นาง ประรีณา ชุนงาม กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:18.660 + 01:27.090 23
142 Mr. Rungsun Tipsotikul นาย รังสรรค์ ทิพย์โสติกุล กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:19.160 + 01:27.590 24
127 Mr. Bhalat Phuwaratwarathorn นาย พลัฏฐ์ ภูวรัฐวราธรณ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:23.760 + 01:32.190 25
108 Mr. Anut Yamsuan นาย อนุตร แย้มสรวล กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:25.510 + 01:33.940 26
120 Mr. Chayanan Chunaisrinuan นาย ชยนันท์ ช่วยศรีนวล นราธิวาส (ภาค 4) 00:04:33.950 + 01:42.380 27
121 Mr Suphakit Muanmee นาย ศุภกิจ เหมือนมี นนทบุรี (ภาค 1) 00:04:37.270 + 01:45.700 28
122 Mr. Noraphat Sangsingkeo นาย นรพัทธ์ แสงสิงแก้ว กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:38.210 + 01:46.640 29
134 Mr. Pongkawee Wasuhirun นาย พงษ์กวี วสุหิรัญ ราชบุรี (ภาค 2) 00:04:41.571 + 01:50.001 30
114 Miss Saowapha Iewchai นางสาว เสาวภา เอี้ยวฉาย กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:43.900 + 01:52.330 31
126 Mr. Jukgrit Pita นาย จักรกฤษณ์ ปิตา กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:05:31.850 + 02:40.280 32
132 Mr. Rung-Aroon Chaipitinanon นาย รุ่งอรุณ ชัยปิตินานนท์ สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 00:05:39.910 + 02:48.340 33
141 Mr. Montree Ahosi นาย มนตรี อโหสี มหาสารคาม (ภาค 3) 00:05:42.510 + 02:50.940 34
145 Mr. Pienlert Moonwiriyakit นาย เพียรเลิศ มูลวิริยกิจ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:05:58.570 + 03:07.000 35
102 Master Rawikorn Padpai Norramit ด.ช. รวิกร ปัดภัย นรมิตร กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:06:12.170 + 03:20.600 36
117 Mr. Voottinun Pathompakawant นาย วุฒินันท์ ปฐมภควันต์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:06:27.360 + 03:35.790 37


ผลการแข่งขันรวมเฉพาะผู้หญิง Oververall Only Ladies
BIB Name EN Name Province Run time Diff Rank
112 Miss Athitaya Promthong นางสาว อาทิตยา พรหมทอง จันทบุรี (ภาค 1) 00:03:49.680 + 00:00.000 1
115 Mr. Manatcha Kitikronset นางสาว มนัชชา กิติกรเศรษฐ์ ชลบุรี (ภาค 1) 00:03:55.060 + 00:05.380 2
116 Miss Patraporn Achariyasilp นางสาว ภัทรพร อัฉริยะศิลป์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:56.530 + 00:06.850 3
104 Mrs. Praweena Chunngm นาง ประรีณา ชุนงาม กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:18.660 + 00:28.980 4
114 Miss Saowapha Iewchai นางสาว เสาวภา เอี้ยวฉาย กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:43.900 + 00:54.220 5


ผลการแข่งขันรวมเฉพาะผู้ชาย Oververall Only Men
BIB Name EN Name Province Run time Diff Rank
136 Mr. Lattapon Keawchin นาย ลัทธพล แก้วชิน ชลบุรี (ภาค 1) 00:02:51.570 + 00:00.000 1
130 Mr. Saipun Kaewjuntuk นาย สายพันธุ์ แก้วจันทึก กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:02:54.050 + 00:02.480 2
101 master Vinto Schmid ด.ช. วินโต้ ชมิด ภูเก็ต (ภาค 4) 00:02:54.390 + 00:02.820 3
138 Mr. Smith Boonchuan นาย สมิทธ์ บุญชวน กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:06.010 + 00:14.440 4
131 Mr. Christian Schmid นาย คริสเตียน ชมิด ภูเก็ต (ภาค 4) 00:03:09.680 + 00:18.110 5
124 Mr. Wuttichai Songthanawut นาย วุฒิชัย ทรงธนาวุฒิ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:22.170 + 00:30.600 6
140 Mr Sayan Tina นาย สายัณห์ ทินะ แม่ฮ่องสอน (ภาค 5) 00:03:26.280 + 00:34.710 7
137 Mr. Vipoosit Tangraksasat นาย วิภูษิต ตั้งรักษาสัตย์ จันทบุรี (ภาค 1) 00:03:26.390 + 00:34.820 8
129 Mr. Kittichat Limsukhawat นาย กิตติชาติ ลิ้มสุขวัฒน์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:26.810 + 00:35.240 9
147 Mr. Chayut Tulyanitikul นาย ชยุต ดุลยนิติกุล กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:27.110 + 00:35.540 10
146 Mr. Yuttapong Lomvattanavong นาย ยุทธพงศ์ ล้อมวัฒนวงศ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:27.300 + 00:35.730 11
118 Mr. Kajitsak Chalitaporn นาย ขจิตศักดิ์ ชลิตอาภรณ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:32.230 + 00:40.660 12
107 Mr. Chaiyapong Kreangkraikrissada นาย ชัยพงศ์ เกรียงไกรกฤษฏา ฉะเฉิงเทรา (ภาค 1) 00:03:43.980 + 00:52.410 13
109 Mr. ฺBordin Senawongs นาย บดินทร์ เสนะวงศ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:45.610 + 00:54.040 14
119 Mr. Saritrergsa Deeammataya นาย สฤษฏ์ฤกษ์ ดีอำมาตย์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:58.510 + 01:06.940 15
139 Mr. Chitchai Rattanaphongsiri นาย ชิตชัย รัตนพงศ์สิริ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:03:58.580 + 01:07.010 16
133 Mr Pongsakorn Milinthajinda นาย พงศกร มิลินทจินดา กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:03.240 + 01:11.670 17
110 Mr. Jatupon Tepbantom นาย จตุพล เทพบรรทม สมุทรปราการ (ภาค 1) 00:04:06.360 + 01:14.790 18
143 Mr. Khronpoop Senawong นาย กรภพ เสนะวงศ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:16.550 + 01:24.980 19
142 Mr. Rungsun Tipsotikul นาย รังสรรค์ ทิพย์โสติกุล กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:19.160 + 01:27.590 20
127 Mr. Bhalat Phuwaratwarathorn นาย พลัฏฐ์ ภูวรัฐวราธรณ์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:23.760 + 01:32.190 21
108 Mr. Anut Yamsuan นาย อนุตร แย้มสรวล กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:25.510 + 01:33.940 22
120 Mr. Chayanan Chunaisrinuan นาย ชยนันท์ ช่วยศรีนวล นราธิวาส (ภาค 4) 00:04:33.950 + 01:42.380 23
121 Mr Suphakit Muanmee นาย ศุภกิจ เหมือนมี นนทบุรี (ภาค 1) 00:04:37.270 + 01:45.700 24
122 Mr. Noraphat Sangsingkeo นาย นรพัทธ์ แสงสิงแก้ว กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:04:38.210 + 01:46.640 25
134 Mr. Pongkawee Wasuhirun นาย พงษ์กวี วสุหิรัญ ราชบุรี (ภาค 2) 00:04:41.571 + 01:50.001 26
126 Mr. Jukgrit Pita นาย จักรกฤษณ์ ปิตา กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:05:31.850 + 02:40.280 27
132 Mr. Rung-Aroon Chaipitinanon นาย รุ่งอรุณ ชัยปิตินานนท์ สุราษฎร์ธานี (ภาค 4) 00:05:39.910 + 02:48.340 28
141 Mr. Montree Ahosi นาย มนตรี อโหสี มหาสารคาม (ภาค 3) 00:05:42.510 + 02:50.940 29
145 Mr. Pienlert Moonwiriyakit นาย เพียรเลิศ มูลวิริยกิจ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:05:58.570 + 03:07.000 30
102 Master Rawikorn Padpai Norramit ด.ช. รวิกร ปัดภัย นรมิตร กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:06:12.170 + 03:20.600 31
117 Mr. Voottinun Pathompakawant นาย วุฒินันท์ ปฐมภควันต์ กรุงเทพฯ (ภาค 1) 00:06:27.360 + 03:35.790 32